Tìm người đọc giúp truyện~

Discussion in 'Chuyện trò' started by Lucrezia, Dec 9, 2017.

1. Lucrezia

#1 Lucrezia, Dec 9, 2017
    Last edited: Dec 10, 2017
    Là thế này, tui viết truyện bị block rất nặng, viết có một trang word thôi cũng cần đến một nghìn năm == tui có đang viết một truyện low-fantasy, viết đi viết lại cũng cả tá lần rồi nhưng vẫn chưa lết được đến đầu 1 .-. Lần này tui không muốn viết lại nữa, muốn xong không nhìn lại luôn, nên muốn tìm một bạn đọc cùng rồi thỉnh thoảng thảo luận cho vui. Tui viết vì niềm vui và cũng không o ép mình lắm, ngoài đời tui cũng rất bận nên nếu bạn nào tham gia với tui sẽ không bị quấy rầy nhiều đâu, một năm chắc khoảng 1 2 lần gì đó, đến khi tui không viết nữa chẳng hạn .-. Đại khái thế. Nếu có bạn nào đang rảnh, chịu được những câu chuyện sến súa, tình tiết chậm chạp, lối viết làm màu, thích những gì cổ lỗ, có khả năng chấp nhận những nhân vật gái hiền lành ướt át bánh bều hoặc những nhân vật gái có một chút tính chất như vậy và không ghét người hay lang thang lạc đề như tui thì có thể cmt bên dưới để tui contact hoặc là vô tường tui luôn nha ~

Đây là link truyện đọc thử nghen, mới chỉ có phần mở đầu thôi: http://fiction.vn/threads/truong-ai-huyen-da.37796/

Thân ~ Iu ~

shain_shain likes this.

Share This Page