[Shain] Bông Bông Bông

Discussion in 'Nhật ký Online' started by shain_shain, Nov 28, 2017.

1. shain_shain

shain_shain Zone Moderator
    Staff Member Zone Moderator

Trời lạnh rồi, viết Nhật Ký lại cho cuộc đời ấm áp tươi đẹp nào :)

Chẳng đâu làm mình thích như chỗ này hết.

Mình sẽ để ở đây cái ảnh của cô bé mình vô cùng thích, cực kỳ thích những ngày hôm nay.

Thích El không có tóc như này.

cuckoo. likes this.
  2. shain_shain

#2 shain_shain, Nov 29, 2017
    Last edited: Nov 30, 2017
    Trời đất quỷ thần ơi Marvel nhả trailer rồiiiiiiiiii

Nhiều SAH quá nên mỗi người được có vài giây thôi cơ mà không thể phủ nhận Loki siêu đẹp trai, không biết phải ảo giác không nhưng nhìn ma mị và đen tối hơn trước. Captain để râu vẫn đẹp trai bất chấp, nhìn còn phong trần hơn lúc không để râu, nhưng có vẻ đã được trang bị thêm một vài đồ chơi nho nhỏ =)) Thanos xấu, thực sự xấu. Gem tím trên tay Thanos nên chắc Xandar tạch rồi? Suit mới của Nhện siêu ngầu. Tom Holland đẹp trai. Điều này không thể phủ nhận :) Bác sĩ Trang mấy lần xuất hiện đều ở cùng Iron Man, liệu có khả năng nào sẽ khác trong comics là từ giờ theo phe Iron không?

Trailer tung ra một phát dân tình kiểu như bùng nổ.

Ôi em có quá nhiều câu hỏi, quá nhiều điều cần nói. Xem trailer xong có cảm giác bấn loạn, chỉ muốn nhanh nhanh tới tháng 5 ahuhu.

cuckoo. likes this.
  3. shain_shain

Hôm kia xem trailer IW xong vẫn hype tới tận hôm nay, nên mình ngồi xem lại tất tật phim thuộc MCU từ đầu tới giờ. Trời ơi Nhện của em Nhện của em. Mặc dù Về Nhà hơi nhạt (với em) nhưng mà có thể bỏ qua hết vì nụ cười của Tom Holland ạ =)))))))))))))))

Eo ơi Tom Holland đúng chuẩn chàng trai hàng xóm, hotboy lớp bên thân thiện hiền lành đẹp trai cười đẹp. Đúng chuẩn gu của em huhu.

Nói thêm một chút về cái trailer IW gây bão hơn 200 triệu view của Marvel thì cảnh đại chiến Wakanda khiến em rùng mình thật sự. Không chỉ có cảm giác epic mà còn gợi nhắc sâu sắc tới những cảnh đại chiến trong The Hobbit và LoTR :(

Nhưng trên hết là Captain siêu ngầu siêu đẹp trai ahuhu. Không biết trên phim thì thế nào nhưng mà trong trailer đẹp trai vl nam tính vl để râu hợp vl. Chưa kể mặc suit đen Nomad nhìn đỡ củ chuối hơn suit cờ Mỹ nhiều =)))

4. shain_shain

Các bạn lớp mới và sensei mới thật đáng yêu :)

Dạo này mình nhìn thấy "Spectre" hơi nhiều =))) Tự dưng nhớ đến nhân vật của mình đã lâu lắm rồi không được xuất hiện =))

Truyện được 120.000 words rồi đó. Kỉ lục của mình luôn. Chưa bao giờ viết được nhiều như thế.

120.000 và 40 chương huhu.

Share This Page