Nguyễn - [Adieu]

Discussion in 'Nhật ký Online' started by Sen Hổ Phách, Oct 20, 2014.

1. Sen Hổ Phách

#181 Sen Hổ Phách, Aug 11, 2016
    Last edited: Aug 11, 2016

Má ơi ciu muốn đui mù... ;; - ;;

Hôm nay toàn đọc trúng mấy bộ có thỏ, theo kinh nghiệm của mình thì mấy anh ôm vai thỏ cưng cưng ciu tòe thường là công, thật kỳ quái khó hiểu. = )))) Không phải mình không thích hay gì, đọc quắn tới mức tự bóp mặt liên tục chứ lại chả...

Chỉ là thấy hơi thốn cho mấy em thụ khi bị vật rồi mới ngỡ ngàng xoắn quẩy thương quá thương.

Update: Mình đang cày chap 2 và nó obfaow;rbfalwirfbworf quá ciu trời ơi lên máu rồi nô nô nô nô-

Cày xong rồi...

Mình đang mờ dần...

2. Sen Hổ Phách

Sau một phút nông nổi mình đã cắm đầu cày W Two Worlds...

Anh Suk mỏ dịt anh có thể ngưng cưng được không có thể ngưng cưng được không....

Jong Suk Jong Suk Jong Suk, hãy dàn tên anh kín hết trang.

Đẹp trai tê tái đòe mòe ciu tê tái, phải bảo vệ anh bằng mọi giá. ;;;;;;;;; - ;;;;;;;;;;

Giờ mình sẽ xử nốt tập 1 rồi đi ngẩu.

Cơ mà đậu mè chưa làm Lý nữa... (#mỹ sắc đã hại bạn như thế nào)

3. Sol

Sol

okay W, có thể đàm đạo cùng tuôi *****

4. Ozhidaniye Leto

Chị cũng xem W em à :))

5. Sen Hổ Phách

Hảo đàm đạo. = ))))) Xem tới đâu rồi cô gái, tối nay hình như có ep mới ó. :"D

Ss xem tới đâu rồi ạ, mấy nay em là em đã trầm luân trăn trở vì Suk tổng rất là nhiều. =)))(((

6. Sol

Sol

tập 8 cô gái ạ :))

mà cô gái có bị ám ảnh bởi chàng Kang Chul cảm thấy giận dữ và trống rỗng hem =))

7. Sen Hổ Phách

@Sol:
    Ây gù cộ gái năng suất vậy. = ))))) Tớ quằn quại lê lết giờ mới tới ep 3 hu hu. -ki-die-

Đây cậu Kang Chul cảm thấy giận dữ và trống rỗng của cô gái đây, một lời tường thuật bi thương nhường này mà chúng sanh cũng không để cậu yên, crop ra làm meme tán loạn thật là sai trái quá. = )))))))))

Nói chứ tớ cũng bị ám ảnh hu hu, cặp mỏ dịt chành ra như chúc chích của ổng làm trong bi thương lại nảy sinh cảm giác muốn dìm hàng. = )))))

8. Sen Hổ Phách

#188 Sen Hổ Phách, Aug 28, 2016
    Last edited by a moderator: May 19, 2017

D O N' T B R E A T H E
    -hay câu chuyện về người cựu chiến binh sở hữu skill hồi sinh-

Vừa coi vừa ăn bắp rang mà ngoạm luôn vào tay, ám ảnh vl.

Phim kể về ba cô cậu vào trộm nhà của ông cựu quân nhân và bị ông cho ăn hành lên bờ xuống ruộng. Tui đồ rằng ông này mà không mù là phim không dài tới một tiếng rưỡi đâu, ổng quơ một phát là ba cô cậu văng luôn qua Ma Rốc. Cơ bắp cuồn cuộn trang thiết bị đồ chơi súng ống đầy đủ, chớ nhờn với ông.

Khoan bàn tới khả năng mần thịt ghê hồn của ông cựu quân nhân, nội skill hồi sinh cũng đủ khiến ông trở thành một trong những nhân vật phản dame ghê nhất mình từng biết. Bị phang bị đập gậy đập xẻng tát đấm đá bị đẩy hầm bị xích, không sao cả ông vẫn trỗi dậy hồi mana như một vị thần.

Khi ông này bị đẩy xuống (và có vẻ như đã chết) đến lần thứ ba, mình có ghé tai con Yên bảo quả này ổng mà trỗi dậy tiếp là tao ứ dám coi phim bác đạo diễn ni nữa, và cái định mệnh ổng trỗi dậy thật.

Mình không nghĩ nhân tính con người có thể vặn vẹo đến mức này. Ông cựu quân nhân ấy, kiểu như không cách nào cứu vãn, kiểu như ổng đã tự ám ảnh và ăn mòn chính mình. Đó là loại bệnh mà mình không cách nào hiểu được, thứ tăm tối ấy tồn tại và tồn tại và tồn tại và có trời biết tại sao nó được phép tiếp tục.

Giờ mình sẽ coi đi coi lại cái video về con mèo ngâu đội mũ giáng sinh này để được thanh tẩy bằng năng lượng của sự dễ cưng.

9. Sen Hổ Phách

#189 Sen Hổ Phách, Aug 29, 2016
    Last edited: Aug 29, 2016
    Không xong rồi crush M rồi hu hu. = )))))

Bản là một con người rất lành rất dễ nuôi, buổi trưa mua được cơm ngon sẽ híp mắt lại chẹp chẹp mỏ, khi ngủ gác đôi vớ ba màu lên bàn trông cưng chết bỏ, không sai, chính là vớ ba màu không thừa không thiếu, toàn màu cơ bản mới dễ sợ. Răng bản rất đẹp và bản có một niềm đam mê thầm kín là nhai đá rốp rốp sau khi ăn cơm. "Tui biết vầy không tốt cho răng", bản cho biết, "nhưng đây là một nhu cầu sống còn."

Đã vậy mỗi khi bị mình chọc bản toàn "hay quá ha" / "giờ sao muốn gì" / "có thôi ngay không thì bảo", v.v.., dạ thưa bạn bạn có ý thức là càng nói vậy tui càng có hứng chọc không. = )))))) À và cái con người lạ thường này không ăn được rau muống, mỗi lần thấy rau muống trong hộp cơm bản toàn hờn dỗi dùng muỗng dằm dằm chọt chọt kiểu chết nè mày hả bưởi. = )))))

Chữ bản cũng tròn ung ủng rất cư tê. Bản từ đầu đến chân đều là cư tê. Hãy đợi đấy M, tốt nghiệp tui sẽ hốt bạn dìa nhà nuôi.

10. Sol

Sol

thính, thính, thính, nhận nhanh rùi thả gấp đi cô gái :))

500 ace tin tưởng cô -ki-calm-down-

11. Sen Hổ Phách

Chiều nay thi giữa kỳ và giờ mình đang xoắn xuýt với 3 ep Yuri!!! on Ice.

Mình lầm lạc quá rồi. ;; - ;;

12. Sen Hổ Phách

#192 Sen Hổ Phách, Oct 21, 2016
    Last edited: Oct 21, 2016
    Vừa nãy Chà Bông vật được một con chuột to như vầy. ;; 3 ;;

.... Sao vẽ xong cứ thấy có cái gì sai sai nhờ.

Mình lập tức tiến cống một khúc sụn gà, lúc đó ảnh nhìn mình có vẻ tán thưởng kiểu à há hay cho con sen được một bữa nhanh nhạy. = ))))))

Mới đó làm culi cho ảnh đã gần một năm.

Mình nhớ có một đợt đi coi phim kinh dị về không dám ngủ, nằm lật qua lật lại như miếng cốt lết trên chảo rán, cuối cùng lò dò chui ra sân nghe ngóng thì thấy Chà Bông đang trực. = )))) Xong mình ngồi với nó một tí, hình như thế, lúc ấy cứ mơ mơ hồ hồ.

Thế rồi trời mưa.

Tối đó Chà Bông không lồi lõm với mình. Chà Bông chỉ meo một tiếng có lệ và hơi dịch mông sang một tẹo. Thấy nó tươi tỉnh thế mình cũng vững dạ hơn.

Mình muốn lưu cái giây ấy và cất lại để dành. Mưa lộp độp, đèn đường nhoè nhoè, tiếng xe, mùi đêm hè, mắt Chà Bông vàng như mật, còn có mấy cọng rau càng cua nghiêng ngả xoăn xoăn.

13. Sen Hổ Phách

Cận cảnh quả tóc gây thương nhớ xuyên suốt phim. = )))))))))))))))))))) Bên We need to talk about Kevin ngầu bao nhiêu qua đây xẻo một nhát ra ngay bạn Mail bên Upin Ipin. = ))) Grindelwald còn undercut cơ mà, tui không cam tâm.

Thiệt nhìn cứ muốn bỏ bị bắt về. ;; - ;; Cứ cưng cưng tội tội, hy vọng anh còn sống.

Giáo sư Newt với bác mập bán bánh cũng đáng yêu hết sức. = )))))))

14. Sen Hổ Phách

#194 Sen Hổ Phách, Nov 27, 2016

nằm ngủ thấy mấy chuyện hết sức dị

mơ thấy đầu mình bể lụn vụn như vỏ trứng, nhòm vào thấy lòng đỏ trôi lềnh phềnh

xong bị ai dí nên phải giả chết các kiểu, có máu rỉ đằng mồm các thứ các thứ

rồi chả hiểu sao thấy bạn kia xuất hiện, môi vẫn dày chân thật, sống động tê tái vl

chả có nhẽ

nhưng mà không mơ thấy cái mình muốn lần nào nữa

mình muốn người nghiêng đầu nhìn mình cười

mình muốn được đảm bảo là thế giới vẫn có chỗ cho mình lăn ra lăn vào mà không bầm dập

mình muốn giao thừa vẫn chờ được pháo hoa

15. Sen Hổ Phách

Rốt cuộc hôm qua ra cảnh cho chữ thật, thôi ít nhất cũng có cái mà ngoáy, có đứa theo tủ chị em Liên giờ chắc cũng lên tàu đi biệt xứ rồi.

Mình còn đang xoắn cái mở bài thì mấy bạn CV đã xồng xộc lao lên lấy giấy, như kiểu sợ đồng bào tranh hết phần mình ấy, ô hô mấy bạn làm như ai cũng bảy phẩy văn như các bạn ấy ai cũng ôm quyển tự điển tiếng Việt lượn qua lượn lại như các bạn ấy, ô hô chắc là thế đấy.

Mình phê lòi tòi phòi tới luận điểm một các vị ấy lại lên lĩnh giấy lần hai.

Thế là dù đã dặn lòng đợt này viết chữ bé bé mảnh mảnh vào nhưng vẫn phải nghiến răng khoanh cho mấy quả chữ củ cải bự bự xinh xắn cute vl để nó trào được cái kết bài sang tờ hai hu hu.

Qua ải văn xong phởn quá nên coi lại Pride & Prejudice.

Chúng ta có mr. Darcy cao to bô giai tỏ tình dưới mưa phùn sớm mai:

và rồi chúng ta có ông nội lày

[​IMG][​IMG]

thêm một tấm nữa thôi = ))((

16. Sen Hổ Phách

#196 Sen Hổ Phách, Dec 19, 2016
    Mua được bốn sợi dây quấn màu nâu có 10k huehue. ;;v;;

Mình nghĩ về A., một chút, cũng không có mấy chuyện. Chủ yếu là cái bịch sữa đậu nành vinasoy của bản, để lâu phồng to ra nhìn quan ngại vl, bản cứ cố cầm cái ống hút chọc vào uống xong mặt nhăn như mọi. Bạc cũng hớn hở uống thử, thế là xung quanh mình có hai bạn mọi vung vẩy bịch sữa đậu nành thiu chửi lộn rõ hăng. Ai bắt quý vị uống, hử, chửi cố vào xong khô nước bọt lại cúi xuống làm một ngụm. Bố mệt bố chả nhắc nữa, rõ của nợ.

Giờ A. khác rồi, duỗi tóc nhìn như nàng nào, không phải nàng A. năm đó. Bạc trông cũng không quen mấy. Nhưng thôi, mình là cái gì.

Ka Tê qua đấy sống tốt, vui vẻ trắng phốp share toàn tiếng Tây. Hy vọng mày vẫn khoái Linkin Park, mày ngưng khoái tao cũng chả làm gì được nhưng tốt nhất là đừng, đừng bỏ. Nhớ kỳ có ai bẩu mấy anh nhà mày hát như thợ xây, lúc đó trong mắt mày ngoài lửa ra chả thấy gì khác. Tao không nhớ mày có còn nhìn ai như vậy từ dạo ấy.

À rồi Bột aka thánh Big Foot nói chuyện với cây đậu. Vẫn nhớ cái bài đùm đùm đa đí đa đùm nó hỏi mình. Đùm đùm đa đí đa đùm đùm đùm đa đí đa đum đùm. Stupid Love, bài đấy đấy, hay mày quên tiệt luôn rồi. Có quên là giỏi thôi.

Ai nữa nhỉ. Bạc. Sao mà thiếu bạn được. Thanh niên cục súc phá quả đầu đinh lên hẳn mái xéo tình trường chuyên nghiệp. Chả còn gì nói với bạn nữa, thật đấy, sống tốt vào, quên đi thôi.

Năm đó sao mình bốc đồng hời hợt thế.

Không hẳn là muốn quay lại, chả ích gì. Đằng nào người ta cũng chả hoan nghênh, mình như nào cũng thế. May phước qua được không có bất trắc gì, cũng bỏ túi được bạn crush đầu đinh làm quà kể chuyện cho con cháu sau này. Thật ra lúc đó suy nghĩ muốn cưới crush cũng có rồi nhưng mà ha ha ha ha tham vọng thế chả đi đến đâu.

Nhưng mà kiểu như sợ bị khoét mất bốn năm ấy. Chả ai nhớ mình mình chả nhớ ai.

Hỏi hoa phượng nở lúc nào, mưa quậy bong bóng trên sân trường ra sao, rồi đồ ăn căn tin ngon không, nhà vệ sinh nữ lúc 2 giờ chiều vắng như mô chắc mình trả lời được. Nhưng mà mấy gương mặt kèm theo cứ mờ mờ nhoè nhoè.

Mình không biết từ tháng chín năm đó trở đi có mấy phần thực lòng. Từ tháng chín năm đó trở đi mình có bao nhiêu cơ hội.

Nhưng những con bồ câu vẫn sẽ chao cánh trước nhà thờ Đức bà, bạn bè mình vẫn sẽ không quay đầu lại.

Thôi đề toán lên rồi, nghỉ tí rồi làm hây hâyyy.

17. Dương

Yêu chữ của Sen, yêu những chuyện nhỏ của Sen. ^^
    Năm mới hạnh phúc bình an nha.

18. Sen Hổ Phách

Cảm ơn Dương nhiều nha, chúc Dương năm mới mạnh giỏi vạn sự như ý. (^v^)// Tui cũng thích chữ của Dương, đọc đã đã, phê phê nhưng mà không biết cmt làm sao. = ))
    Kể ra biết nhau gần hai năm rồi, lẹ ghê. = ))

19. Sen Hổ Phách

hừm

thôi nghe nhạc

20. Sen Hổ Phách

#200 Sen Hổ Phách, Mar 26, 2017
    [hai mươi sáu, nắng to]

Lơ mơ ngủ xong random ra bài này, thinh thích.

Hội chợ đông thật. Đến ạ đứa nào soạn menu, mấy bạn gọi bắp xào là kim ngọc lục cốt mình chịu được, nhưng quấy trà tắc với sữa đưa thầy Q. bán gọi rằng sữa ông bụt thì là cái thể loại gì... Mấy thanh niên lớ ngớ đi ngang bị bóc lột triệt để, ai nhìn menu xong mặt cũng kiểu hình như có cái gì sai sai.

Nói không được, nói không được, nói nhiều là sai, nói nhiều là hoạ, hồi đó H. đọc mình nghe câu này, hình như trong Chẩm, từ lúc ấy trở đi lúc nào cũng nghĩ chẳng thà im lặng. Chuyện cũng chả có gì, thật. Đến cuối cùng cũng thấy không có gì để nói. Nhiều lúc thấy mình cứ như bên lề, mà thành như vậy cũng là do mình chọn cả.

Mà cứ nhắm mắt lại thấy sao băng rơi trên đồng, hoặc là một toà lâu đài có chân, một cái bồn tắm to và mấy con nhện vác konpeito chạy linh tinh trên sàn gỗ cũng đủ nhẹ lòng rồi.

Tắm nước lạnh đây.

Share This Page